Adapter quang FC-LC đầu nối quang, mua bán thiết bị quang toàn quốc | Bảo Châu Telecom

Adapter quang FC-LC đầu nối quang, mua bán thiết bị quang toàn quốc

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Adapter quang FC-LC- đầu nối quang Đặc điểm 1.Tương thích tốt  2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao  3.Tính ổn định cao 4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng

Adapter quang FC-LC- đầu nối quang

Đặc điểm

1.Tương thích tốt 
2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao 
3.Tính ổn định cao
4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng 
5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC 
6.Single mode/Muti-mode 
7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

 Chúng tôi ở đây

 Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 Số 526 Quang Trung – Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 – 0965883266 – 0917908563 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

0965883266