Adapter quang ST-ST, đầu nối quang, phụ kiện quang giá rẻ tại Hà Nội | Bảo Châu Telecom

Adapter quang ST-ST, đầu nối quang, phụ kiện quang giá rẻ tại Hà Nội

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Adapter quang ST-ST Đặc điểm: 1.Tương thích tốt 2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao 3.Tính ổn định cao 4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng 5.Có 3 đầu nối

Adapter quang ST-ST

Đặc điểm:

1.Tương thích tốt
2.Độ chính xác của kích thước chi tiết cao
3.Tính ổn định cao
4.Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng
5.Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC
6.Single mode/Muti-mode
7.Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Ứng dụng:

1.Mạng viễn thông
2.Kiểm tra thiết bị
3.Local Area Network – Mạng cục bộ
4.CATV
5.Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau

 Chúng tôi ở đây

 Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

Số 526 Quang Trung – Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 – 0965883266  - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

0965883266