Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi | Converter quang 1 sợi | Bảo Châu Telecom

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, Converter quang 1 sợi

Còn hàng

685.000₫

Tổng quan

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 1000Mbps Gigabit Ethernet – Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km – Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Cổng kết nối quang: SC – Bước sóng quang: 1310nm – Loại tín hiệu: Single-mode

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi, Converter quang 1 sợi

Bộ chuyển đổi quang điên Multimode 10M/100M - OPT  Wintop 8110

Công ty Bảo Châu chúng tôi là một trong những nhà chuyên cung cấp bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi - 2 sợi hàng đầu Việt Nam. Công ty chúng tôi chuyên các sản phẩm chính hãng. Như : Wintop, OPTONE, NETLINK, TPLINK... Hãy liên hệ với chúng tôi. Trân trọng!
 

Đặt hàng

  Model No.                            Description
 OPT-2200  10/100/1000M   Multi-mode   850nm   550m 
 OPT-2200S20  10/100/1000M   Single-mode   1310nm   20Km 
 OPT-2200S40  10/100/1000M   Single-mode   1310nm   40Km 
 OPT-2200S80  10/100/1000M   Single-mode   1550nm   80Km 
 OPT-3200S20  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   20Km 
 OPT-3200S40  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   40Km 
 OPT-3200S80  10/100/1000M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   80Km

 

TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM = Tương thích với chuẩn IEEE 1000Base-T và 1000Base-LX = Một cổng 10/100 / 1000Base-T RJ-45 cho phép tự động phát hiện! = Một cổng 1000Base-LX / SX với / SC / ST-Type Connector = Chỉ báo LED trạng thái cho Nguồn, Liên kết / Hoạt động, Tần số song song và Tốc độ = Tường có thể gắn kết được, có thể cắm trong khung gầm phổ dụng hoặc trên máy tính để bàn = Có sẵn trong các phiên bản WDM SingleFiber - 1310/1550 nm wavelenghts được sử dụng = Tiêu chuẩn: IEEE802.3z / ab 1000Base-T 1000Base-SX / LX = Chỉ dẫn LED: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, POWER = Tốc độ dữ liệu: 2000 Mbps full duplex = TP: 1000 FDX với NWAY tự động thương lượng Bước sóng Đa chế độ: 850nm; Chế độ đơn: 1310nm, 1550nm Cáp sợi quang (m): 8,3 / 125, 8,7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 chế độ đơn Khoảng cách tối đa: Đa, 550m Chế độ một chiều, 20km / 40km / 60km / 80km / 100km / 120km Nguồn cung cấp: 100 đến 240VAC 50 đến 60Hz Công suất đầu vào: 2A + 5V Kích thước: 81mm (L) X105mm (W) X26.2mm (H) Môi trường Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%.

Đặt hàng Mô hình số OPT-2200 10/100 / 1000M Chế độ đa mode 850nm 550m OPT-2200S20 10/100 / 1000M Chế độ đơn 1310nm 20Km OPT-2200S40 10/100 / 1000M Chế độ đơn 1310nm 40Km OPT-2200S80 10/100 / 1000M Chế độ đơn 1550nm 80Km OPT-3200S20 10/100 / 1000M Chế độ WDM đơn 1310 / 1550nm 20Km OPT-3200S40 10/100 / 1000M Chế độ WDM đơn 1310 / 1550nm 40Km OPT-3200S80 10/100 / 1000M Chế độ WDM 1310 / 1550nm đơn mode 80Km

 

 Chúng tôi ở đây

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

VP Giao dịch: 526 Quang Trung -Hà Đông - Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook: https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: baochau6899@gmail.com.  – vienthongbaochau@gmail.com         

 Webside: https://bhldbaochau.com – https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266