Bộ chuyển đổi| Bộ chuyển đổi quang | Bộ chuyển đổi quang điện | Bảo Châu Telecom

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi

Còn hàng

450.000₫ 550.000₫

Tổng quan

Các sản phẩm khác: OPT-1100S100: 10/100M Single-mode 1550nm 100km OPT-1100S120: 10/100M Single-mode 1550nm 120km OPT-1200S25: 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 25km OPT-1200S40: 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 40km OPT-1200S80: 10/100M Single-mode WDM 1310/1550nm 80km

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode OPt-1100

 

Bộ chuyển đổi quang điện PT-1100 Serial. 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter, bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km OPT-1100 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet.Bộ chuyển đổi này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Model No.   Description
 OPT-1100 10/100M   Multi-mode   1310nm   2km 
OPT-1100S25 10/100M   Single-mode   1310nm   25km 
OPT-1102S25 10/100M   Single-mode   1310nm   25km   2*RJ45 ports
OPT-1100S40 10/100M   Single-mode   1310nm   40km 
OPT-1100S60  10/100M   Single-mode   1310nm   60km
OPT-1100S100 10/100M   Single-mode   1550nm   100km 
OPT-1100S120  10/100M   Single-mode   1550nm   120km 
OPT-1200S25 10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   25km 
OPT-1200S40 10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   40km
OPT-1200S80 10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   80km

 

 Chúng tôi ở đây

 Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: 526 Quang Trung - P. La Khê - Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266