Bộ chuyển đổi quang điện multimode 10/100/1000, bộ chuyển đổi multimode | Bảo Châu Telecom

Bộ chuyển đổi quang điện multimode 10/100/1000, bộ chuyển đổi multimode

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Bộ chuyển đổi quang điện Multimode - 10M/100M/1000M OPT1100 - OPTONE- NETLINK - TPLINK - Bảo Châu TELECOM  .  Gigabit media converter supports two types of media for network connection such as 1000Base-T and

Bộ chuyển đổi quang điện thoại Multimode Opt-1100
OPT-2100


Bộ chuyển đổi quang điện Multimode - 10M/100M/1000M OPT1100 - OPTONE- NETLINK - TPLINK - Bảo Châu TELECOM Bộ chuyển đổi phương tiện Gigabit hỗ trợ hai loại phương tiện để kết nối mạng, chẳng hạn như sợi 1000Base-T và 1000Base-SX / LX. Bộ chuyển đổi phương tiện được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu phương tiện một loại sang loại khác tương đương cho phép hai loại phân đoạn được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Bộ chuyển đổi có thể được sử dụng như một bộ phận độc lập hoặc như một mô-đun trượt vào giá chuyển đổi 19 "(tối đa 16 đơn vị) để sử dụng tại tủ nối dây trung tâm.

Các tính năng chính

■ Hỗ trợ 1000Base-T và 1000Base-SX / LX
■ Ứng dụng độc lập hoặc tổng hợp
■ Tuân thủ RoHS
Thông số kỹ thuật

■ Tuân thủ các tiêu chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000Base-T, 1000Base-SX / LX
■ Tốc độ truyền dữ liệu¡G2000Mbps cho chế độ song công ở tốc độ 1000Mbps
■ Cáp
■ Cáp UTP: Cat. 5 cáp và lên đến 100m
■ Cáp quang:
■ Chế độ đa chế độ 1000SX¡G50 / 125, 62,5 / 125 hoặc 100/140 £ gm
■ 1000LX¡G8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 £ gm chế độ đơn
■ Kiểm soát dòng chảy
■ TP Tây Bắc
■ Fiber 1000 Full-duplex ở chế độ Auto hoặc Force
■ Đèn LED: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR
■ Yêu cầu về năng lượng¡G2A @ 5VDC
■ Nhiệt độ môi trường¡G0 ~ 50 XC
■ Độ ẩm¡G5 ~ 90%
■ Kích thước¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm
■ Cân nặng: 0,5kg
■ Chứng nhận: FCC Phần 15 Hạng A & CE Mark
■ An toàn: CE

Đặt hàng

Mô hình số Mô tả
OPT-2100 1000M Đa chế độ 850nm 550m
OPT-2100S20 1000M Chế độ đơn 1310nm 20km
OPT-2100S40 1000M Chế độ đơn 1310nm 40km
OPT-2100S80 1000M Chế độ đơn 1550nm 80km
OPT-3100S20 1000M Chế độ đơn WDM 1310 / 1550nm 20km
OPT-3100S40 1000M Chế độ đơn WDM 1310 / 1550nm 20km


Công ty TNHH Đầu Tư Thương Mại Bảo Châu
VPGD: Số 526 Quang Trung, Q. Hà Đông - Hà Nội
Sđt: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899
Facebook: https: //www.facebook.com/ctybaochau
Email: vienthongbaochau @ gmail.

Webside: https://vienthongbaochau.com.vn

 

 

0965883266