Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode WT-8110S | Bảo Châu Telecom

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode WT-8110S

Còn hàng

865.000₫ 1.100.000₫

Tổng quan

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode OPT-1100 - 10/100M - OPTONE- NETLINK - TPLINK - Bảo Châu TELECOM  .Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode WT-8110S WT-1300  is a 10/100Base-TX to 100Base-FX media converter, which features LFP .

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode WT-8110S

Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode WT-8110S - CONVERTER QUANG-MEDIA CONVERTER

 

Chuyển đổi quang điện  Media WINTOP YT-8110SB-11-20B tốc độ 10/100Mbps dùng cho cáp quang đơn mốt (single mode mã hàng WT-8110SB-11-20B) hoặc cáp quang đa mốt (multi mode WT-8110SB-11-20B ) đầu nối quang SC Bộ chuyển đổi quang điện WT-8110 chuyển đổi tín hiệu từ quang sang tín hiệu điện. Bộ chuyển đổi quang điện này có thể mở rộng khoảng cách mạng từ vài km cho đến hàng trăm km. Sử dụng converter quang là giải pháp kinh tế và đơn giản nhất phát triển trên hạ tầng mạng sẵn có – Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet – Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km –Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang – Kết nối cổng mạng: RJ45 – Cổng quang kết nối: SC – Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi – Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi – Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang'. – Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional) – Loại tín hiệu: Single-Mode – Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps – Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u Sản phẩm gồm bộ chuyển đổi+ nguồn.

 Chúng tôi ở đây

 Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: 526 Quang Trung - P. La Khê - Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

 

0965883266