Dây hàn quang 1,5m,Sản xuất dây nhảy quang theo yêu cầu, Bút soi quang | Bảo Châu Telecom

Dây hàn quang 1,5m,Sản xuất dây nhảy quang theo yêu cầu, Bút soi quang

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Dây hàn quang-Pigtail FC Multimode

Dây hàn quang-Pigtail FC Multimode

 

Dây hàn nối quang tên tiếng anh : Pigtail FC là một đoạn cáp quang Single-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv… một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

 

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 526 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

 

0965883266