Dây nhảy quang Multimode ST-SC dài 2m- 3m-5m,nhận sản xuất theo yêu cầu | Bảo Châu Telecom

Dây nhảy quang Multimode ST-SC dài 2m- 3m-5m,nhận sản xuất theo yêu cầu

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Dây nhảy quang Multi-mode ST-SC   Multi-mode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và

Dây nhảy quang Multi-mode ST-SC. Simplex - Duplex dài 2m, 3m, 5m...

Dây nhảy quang Multi-mode ST-SC 

 

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 783 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

   

 

0965883266