Dây nhảy quang Mutimode - Singlemode 3m-5m chính hãng | Bảo Châu Telecom

Dây nhảy quang Mutimode - Singlemode 3m-5m chính hãng

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Dây nhảy quang Mutimode LC-SC Singlemode chiều dài 3m, 5 m....

Dây nhảy quang Mutimode LC-SC Singlemode 3m,5m..

Dây nhảy quang LC-SC Singlemode chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang LC-SC

là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
  Sản phẩm dây nhảy cáp quang LC - SC của công ty TNHH Bảo Châu cung cấp là một trong những sản phẩm chất lượng cao, được sử dụng nhiều trong các ứng dụng tại Việt nam.

 
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm

·         Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
·         Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
·         Chiều dài: tùy chọn theo yêu cầu của khách hàng.
Liên hệ thêm với chúng tôi để biết thêm thông tin về sản phẩm

Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn LC-SC
-Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.....

Chúng tôi ở đây

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 526 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

 

0965883266