Dây thuê bao quang 2fo-2sợi bọc chặt, dây thuê bao 2sợi 2 fo ống lỏng | Bảo Châu Telecom

Dây thuê bao quang 2fo-2sợi bọc chặt, dây thuê bao 2sợi 2 fo ống lỏng

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Dây thuê bao quang 2fo bọc chặt, dây thuê bao 2 fo ống lỏng, Cáp quang 2 sợi treo hình số 8  Singlemode, cáp quang 2fo luồn ống. Chi tiết sản phẩm dây thuê bao singlemode 2 fo  Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.  Bước sóng hoạt động của sợi

Dây thuê bao quang 2fo bọc chặt, dây thuê bao 2 fo ống lỏng, Cáp quang 2 sợi treo hình số 8  Singlemode, cáp quang 2fo luồn ống.

Chi tiết sản phẩm

Cáp quang thuê bao singlemode 2 fo

 Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.

 Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.

 Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.

 Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

 Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.

 Dây treo cáp bằng thép 1x1.2 mm.

 Được dùng như loại cáp treo FTTH.

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 783 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266