Module quang, Module quang SFP Multimode | Bảo Châu Telecom

Module quang, Module quang SFP Multimode

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Module quang SFP-SX-MM-0102 155Mbps 1310nm 2km  Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu  LK 201 Khu Cộng Đồng – P. La Khê – Q. Hà Đông -  Hà Nội  Số điện thoại:

Module quang SFP-SX-MM-0102 155Mbps 1310nm 2km

Module quang SFP 1.25Gbps Module SFP hay còn được gọi là SFP transceiver, SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor).

 

Đặc điểm Module quang SFP 1.25Gbps loại 2 core:

1 Tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1250Base-SX, 1250Base-LX, 1250Base-ZX- Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 1.25Gbps- Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất -Tương thích với chuẩn Công nghiệp Cage RFT -Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic -Khoảng cách truyền xa 550m với Multi-mode và 120Km với Single-mode -Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID -Giao diện quang LC Duplex - Ít nhiễu điện từ EMI -Nhiệt độ hoạt động 0°C ~ +70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C) -Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2 -Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs

Ứng dụng Module quang SFP 1.25Gbps loại 2 core:

1 Ethernet Gigabit - 2 Fiber channel -3 Giao diện Switch sang Switch -4 Giao diện File hệ thống

Chứng nhận:

 

 Chúng tôi ở đây

 Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

VP Giao dịch  : 526 Quang Trung – Hà Đông – Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 – 0965883266 – 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 
Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266