Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK.Bộ chuyển đổi quang điện 1 Sợi - 10M/100M/1000M OPT3100S - OPTONE- NETLINK - TPLINK - Bảo Châu TELECOM   | Bảo Châu Telecom

Bộ chuyển đổi quang điện 1 Sợi - 10M/100M, bộ chuyển đổi quang điện

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Bộ chuyển đổi quang điện 1 Sợi - 10M/100M/1000M OPT3100S - OPTONE- NETLINK - TPLINK - Bảo Châu TELECOM.Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK Giới thiệu chung Với bộ thu phát quang10/100M UTEK(UT-2177 Serial),ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa

Bộ chuyển đổi quang sang 1 cổng điện 10/100 UTEK
 

Giới thiệu chung
Với bộ thu phát quang 10/100M UTEK (UT-2177 Serial), ứng dụng cho thông tin liên lạc giữa 100Base-TX STP và 100Base-FX Fiber cable hoặc 10Base-FL fiber cable. Rất tiện lợi cho việc xây dựng các tòa nhà thông minh, dễ dàng cho việc nâng cấp. Mở rộng STP: 100M đến 100KM, dễ dàng để áp dụng cho kết nối, như các server, bộ repeater, hub và các thiết bị đầu cuối.
Thông số kỹ thuật quang:
* Sợi quang:
Multi-mode: 50/125, 62.5/125, 100/140μm
Single-mode:8.3/125, 8.7/125, 9/125, 10/125μm
* Khoảng cách truyền
Multi model: 5km
Single mode: 20km, 40km

 

 

Chúng tôi ở đây

 

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 526 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266