Cáp quang treo 12fo | Cáp quang 12 fo| Cáp quang 12fo ADSS | Bảo Châu Telecom

Cáp quang 12 fo, Cáp quang treo ngoài trời 12fo

Còn hàng

13.800₫ 17.000₫

Tổng quan

Cáp quang 12 sợi quang single mode, bước sóng hoạt động: 1310 , 1550nm Cáp quang treo sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối. – Cáp có đường kính nhỏ, gọn nhẹ, xử lý và vận chuyển dễ dàng – Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau tăng sức dẻo dai.

Cáp quang 12 fo, Cáp quang treo ngoài trời 12fo 

Cty Viễn thông Bảo Châu chúng tôi chuyên cung cấp các loại cáp quang (singlemode - multimode từ 2fo tới 96 fo), cáp mạng, phụ kiện quang chất lượng. Hãy liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất.

Cáp quang treo12 sợi( fo,core) Singlemode- Multimode

Cáp quang treo 12fo, core  là một sợi cáp quang ngoài trời sử dụng phù hợp cho các ứng dụng chôn ngầm, kéo cống, treo ngoài trời

Cáp quang 12 sợi chứa đầy chất xơ và sợi có chứa ống trung tâm,  dây thép gia cường, vỏ ngoài PE, sợi G652D SM, đặc điểm kỹ thuật chi tiết theo yêu cầu của bạn.

Cáp quang ngoài trời 12 core cố các tính năng ưu điểm sau sau:

  • Suy hao thấp
  • Thiết kế phù hợp với môi trường, thi công
  • Cấu trúc cáp có tính chống chịu ẩm và chống dập
  • Với đường kính cáp nhỏ, trọng lượng cáp nhẹ, dễ dàng thi công kéo, lắp đặt
  • Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ +80 

TDVN cung cấp nhiều loại cáp ngoài trời khác nhau với các sơi: 2~96 core. Loại cáp kim loại có dây giường tự treo đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang cần dung lượng sợi ít. Cáp được treo dọc hệ thống cột sẵn có bằng những phụ kiện treo đơn giản. Do đường kính cáp nhỏ và trọng lượng nhẹ nên có thể tăng khoảng cách giữa các cột. Khoảng cách cột tối đa cho phép là 100m.
  Loại cáp phi kim loại này dung lượng từ 8 đến 24 sợi quang đơn mode.  Lớp nhựa PolyEthylene bảo vệ ngoài (cho cáp treo dưới đường dây có điện thế nhỏ hơn 110KV) hay loại nhựa PolyEthylene chống nứt (TRPE) cho cáp treo dưới đường dây có điện thế lớn hơn 110KV.  Được dùng như loại cáp tự treo phi kim loại trong mạng lưới cáp thông tin liên lạc (NMAC).

 Chúng tôi ở đây

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

VP Giao dịch: 526 Quang Trung -Hà Đông - Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 -  02485886899

 Facebook: https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: baochau6899@gmail.com.           

 Webside: https://bhldbaochau.com – https://vienthongbaochau.com.vn

0965883266