Cáp quang treo 12 sợi- 12 fo,Cáp viễn thông12 sợi (12FO) giá rẻ | Bảo Châu Telecom

Cáp quang treo 12 sợi- 12 fo,Cáp viễn thông12 sợi (12FO) giá rẻ

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Cáp quang treo hình số 8 - 12 sợi,Cáp viễn thông, cáp thông tin PKL treo 12 sợi (12FO) . cáp quang treo 12 sợi Single mode(đơn mốt) Số sợi: 12 sợi quang đơn mode. Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm. Phần tử chịu lực trung tâm

Cáp quang treo hình số 8 - 12 sợi,Cáp viễn thông, cáp thông tin PKL treo 12 sợi (12FO) Single mode(đơn mốt)

Số sợi: 12 sợi quang đơn mode.
Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.
Phần tử chịu lực trung tâm Phi kim loại (FRP).
Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo phương pháp ống đệm lỏng.
Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phuơng pháp SZ (SZ-stranded) quanh phần tử chịu lực trung tâm.

Cáp quang Single Mode 12 sợi

Khe của sợi quang và mặt trong của ống đệm được làm đầy bằng hợp chất điền đầy đặc biệt nhằm chống xâm nhập của nước.Lớp băng chống thấm nước.
Lớp sợi Aramid gia cường.
Lớp nhựa PE bên trong
Lớp thép bảo vệ
Lớp nhựa PE bên ngoài.

 

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 526 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266