Module quang singlemode | module quang | Bảo Châu Telecom

Module quang singlemode, module quang

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Module quang ZHT SFP-ZX-1100 155Mb 1310/1550nm 100km LC SMF SFP Transceiver  Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu  LK 201 Khu Cộng Đồng – P. La Khê – Q. Hà

Module quang singlemode,  module quang 

Module quang ZHT SFP-ZX-1100 155Mb 1310/1550nm 100km LC SMF SFP

Chi tiết sản phẩm SFP 1 sợi quang Chuẩn A 1310/1550nm 20km :

  • Liên kết dữ liệu lên tới 1.25Gbps.
  • 20km với 9/12 125m SMF * 1
  •  Đầu nối LC đơn giản.
  •  Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM).

Module quang 1 sợi Chuẩn A 1310/1550nm 100km tương thích một trong các hãng sau đây:

Cisco,Optone, Juniper, HPE, Aruba, ruijie, Dell, Huawei… v.v

Module quang 1 sợi quang CLSFPGEBD131520D / I SFP là yếu tố hình thức nhỏ có thể cắm (SFP) thu phát tương thích với thỏa thuận đa nguồn (MSA). Nó phù hợp cho truyền thông sợi đơn chế độ (SMF) trong Ethernet 1.25Gbps và Sợi 1G / 2G.

 

 

 Chúng tôi ở đây

 Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

VP Giao dịch  : 526 Quang Trung – Hà Đông – Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 – 0965883266 – 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 
Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

0965883266