Nơi bán Dây hàn quang tại Hà Nội, nhận sản xuất dây hàn-dây nhảy quang | Bảo Châu Telecom

Nơi bán Dây hàn quang tại Hà Nội, nhận sản xuất dây hàn-dây nhảy quang

Còn hàng

Liên hệ

Tổng quan

Dây hàn quang-Pigtail SC Singlemode  Chúng tôi ở đây  Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu  LK 201 Khu Cộng Đồng – P. La Khê – Q. Hà Đông -  Hà Nội  Số điện

Dây hàn quang-Pigtail SC Singlemod

Thông tin sản phẩm
Dây hàn nối quang tên tiếng anh :  Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv... một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Đặc điểm:
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật
Loại dây  SC Multi-Mode
 Đầu kết nối  SC/PC; SC/UPC hoặc SC/APC
 Kiểu sợi quang  Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  800~900nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  50 hoặc 62.5 microns   
 Đường kính Cladding 125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m 3m 5m
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter Unit SC Connector
PC UPC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
 Operating Wavelength nm 850, 950
 Exchangeability dB ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75
 Storage Temperature ºC -45~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

 Chúng tôi ở đây

Công ty TNHH đầu tư thương mại Bảo Châu

 VPGD: Số 526 Quang Trung, Q. Hà Đông -  Hà Nội

 Số điện thoại: 0968652588 - 0965883266 - 02485886899

 Facebook:https://www.facebook.com/ctybaochau
 Email: vienthongbaochau@gmail.com.           

 Webside : https://vienthongbaochau.com.vn

 

 

0965883266